Tsarin kama faɗuwa tsarin kariya ne na faɗuwa na sirri wanda ke kama faɗuwa kyauta kuma wanda ke iyakance tasirin tasiri a jikin mai amfani ko kaya yayin kama faɗuwar.
Ajiye a wuri mai sanyi, mai nisa daga sinadarai, ruwa, hasken rana kai tsaye da tushen zafi da girgiza. Tabbatar cewa an janye sashin kebul gaba ɗaya kafin ajiya. Wannan yana da mahimmanci musamman lokacin da aka bar masu retractors a waje a matsayin abubuwan haɗin tsarin kariyar faɗuwa ta dindindin.
Kewayon Ayyuka | 3m | 5m | 7m | 10m | 15m | 20m | 30m | 40m |
Gudun Kulle | 1m/s | |||||||
Kulle Nisa | ≤0.2m | |||||||
Juyin Lallacewa Gabaɗaya | ≥8.9kn | |||||||
Cikakken nauyi | 2.1kg | 2.3kg | 3.2kg | 3.3kg | 4.8kg | 6.8kg | 11kg | 21kg |
Sanarwa:
1. Dole ne a yi amfani da wannan samfurin sama da ƙasa, kuma dole ne a rataye shi a kan tsarin ƙarfafa ba tare da gefuna masu kaifi sama da mai amfani ba.
2. Kafin amfani da wannan samfurin, duba bayyanar igiyar aminci kuma gwada kulle shi sau 2-3 (hanyar: cire igiyar aminci a saurin al'ada kuma saki sautin "da" da "da". igiya da ƙarfi don kulle lokacin da aka kunna, igiyar aminci za ta koma kai tsaye zuwa ga mai kama igiyar lafiya, kawai cire wasu igiyoyin tsaro a hankali. nan da nan!
2. Kafin amfani da wannan samfurin, duba bayyanar igiyar aminci kuma gwada kulle shi sau 2-3 (hanyar: cire igiyar aminci a saurin al'ada kuma saki sautin "da" da "da". igiya da ƙarfi don kulle lokacin da aka kunna, igiyar aminci za ta koma kai tsaye zuwa ga mai kama igiyar lafiya, kawai cire wasu igiyoyin tsaro a hankali. nan da nan!
3. Lokacin amfani da wannan samfurin don aiki mai ƙima, a ka'ida, ƙaddamarwar kada ta wuce digiri 30. Idan ya wuce digiri 30, yi la'akari ko zai iya buga abubuwan da ke kewaye.
4. An bi da mahimman sassan wannan samfurin tare da juriya da juriya na lalata, kuma an yi su sosai
kuskure. Babu buƙatar ƙara mai mai lokacin amfani.
kuskure. Babu buƙatar ƙara mai mai lokacin amfani.
5. Wannan samfurin an haramta shi sosai don amfani da shi a ƙarƙashin igiyar aminci mai karkatacce, kuma an hana shi kwakkwance da gyarawa. Ya kamata a adana shi a cikin busasshen wuri mara ƙura.
Tsarin kama faɗuwa tsarin kariya ne na faɗuwa na sirri wanda ke kama faɗuwa kyauta kuma wanda ke iyakance tasirin tasiri a jikin mai amfani ko kaya yayin kama faɗuwar. Ajiye a wuri mai sanyi, mai nisa daga sinadarai, ruwa, hasken rana kai tsaye da tushen zafi da girgiza. Tabbatar cewa an janye sashin kebul gaba ɗaya kafin ajiya. Wannan yana da mahimmanci musamman lokacin da aka bar masu retractors a waje a matsayin abubuwan haɗin tsarin kariyar faɗuwa ta dindindin.
Lokacin aikawa: Oktoba-18-2022