Hawan wutar lantarki / sarkar hannun hannu don ƙwanƙwasa

Takaitaccen Bayani:

1) Sarkar sarkar na'urar dagawa ce mai ɗaukar nauyi a sauƙaƙe ta hanyar sarkar hannu.Ya dace da aikin ɗagawa a cikin sararin samaniya da wuraren da babu wutar lantarki, ya haɗa da HSZ sarkar sarkar, HSC sarkar sarkar, HS-VT sarkar hoist, VC-B sarkar hoist, CK sarkar hoist, CB sarkar, SS. sarkar sarka da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffa ta musamman na Webbing majajjawa

1. Rarraba cikin Layer guda ɗaya da Multi-Layer, hanyar dinki ta bambanta.
2. Ana iya daidaita ƙayyadaddun bayanai bisa ga bukatun abokin ciniki.
3.Loading surface ne m, don rage nauyi a kowane loading batu.
4.Babu lahani ga abubuwa masu taushi.
5.Hanyar loading iri-iri.
6.High ƙarfi / nauyi rabo.
7.Anti-abrasion da anti-incision kariya hannun riga za a iya a haɗe.
8.Yana da lakabi na musamman, nauyin aiki yana bambanta ta launuka bisa ga daidaitattun duniya.Mai sauƙin ganewa ko da an lalata majajjawa .
9.Light da taushi, za a iya amfani da a kananan kunkuntar sarari.
10. Bayan PU aiki, an inganta anti-incision.
11.Non-conductive ,ba hadarin lantarki bugun jini.
Tsarin Ciniki na Chin JB/T8521-1997.
13.The elongation na majajjawa <= 7% .
14.The aiki zafin jiki iyaka: -40 ℃ - 100 ℃.

Bayani

Ana yin majajjawa ta yanar gizo da 100% PES ta hanyar saƙa da sutura wanda ke ɗaukar ingantattun zobe da kayan aikin ƙarfe a ƙarshensa biyu don haɓaka ƙarfinsa.
Yin amfani da hanyoyin sutura daban-daban, majajjawar yanar gizo ana saka su ta hanyar saƙa.An raba shi zuwa Layer guda da Layer biyu.
Bayan launi , ana iya bambanta daidaitaccen ton ɗin maƙiyi na yanar gizo gwargwadon faɗinsa .Tare da faffadan kaya mai faɗi da santsi , ya dace da ɗaga abu mai laushi .Ba zai iya lalata fuskar fenti na ƙarfe da aka ɗaga ba .
Webbing majajjawa yana da kyakkyawan kariya.Gabaɗaya amfani, maƙiyin mu na yanar gizo yana da tsawon rayuwa saboda fifikonsa.Amma yayin ɗagawa, dole ne a sanye shi da jaket na kariya don guje wa lalacewa ta hanyar makami mai kaifi ko daga abu

Flat Webbing Sling Features

1. Sauƙi don amfani, ingantaccen aiki, mai laushi akan hulɗar ƙasa.
2. Ku zo da lakabin bada tsayi da ton.
3. Ciki na ciki an yi shi ne daga babban fiber polyester mai ƙarfi
4. Cibiya tana da kariya ta wani tauri mai tsauri wanda aka yi da shi daga polyester ba tare da ɗigon gefe ba.
5. Amintaccen nauyin aiki yana bayyane kuma yana ci gaba da bugawa akan hannun riga.
6. Low elongation, musamman lalacewa-resistant.Abu da sauran kayan aikin hawan wuta da kayan aikin hawan wutar lantarki da na menene

EB-A Polyester Flat Ido Biyu zuwa Ido Mai ɗaga Sling Webbing Sling (4)

Nau'in EF

EB-A Polyester Flat Ido Biyu zuwa Ido Mai ɗaga Sling Webbing Sling (5)
EB-A Polyester Flat Ido Biyu zuwa Ido Mai ɗaga Sling Webbing Sling (6)

Nau'in EB

EB-A Polyester Flat Ido Biyu zuwa Ido Mai ɗaga Sling Webbing Sling (7)
EB-A Polyester Flat Ido Biyu zuwa Ido Mai ɗaga Sling Webbing Sling (8)

Nau'in ES

EB-A Polyester Flat Ido Biyu zuwa Ido Daga Sling Webbing Sling (9)

Max.SWL=Yanayin Coeffcient P× Iyakar Load na Aiki Max.SWL na hanyar ɗagawa

Lambar

Launi

Single Max, Iyakar Load Aiki

2-Legs Max, Iyakar Load Aiki

Kimanin
Nisa
(mm)

Min
tsayi
(m)

Max
Tsawon
(m)

Kai tsaye

An shake

β

Kai tsaye
45°

An shake
45°

Kai tsaye
45°-60°

An shake
45°-60°

0°-7°

7°-45°

45°-60°

45°

1.0

0.8

2.0

1.4

1.0

0.7

1.4

1.12

1.0

0.8

5:1 6:1 7:1

EB-A-01

purple

1000

800

2000

1400

1000

700

1400

1120

1000

800

25 25 30

1

100

EB-A-02

kore

2000

1600

4000

2800

2000

1400

2800

2240

2000

1600

50 50 60

1

100

EB-A-03

rawaya

3000

2400

6000

4200

3000

2100

4200

3360

3000

2400

75 75 90

1

100

EB-A-04

launin toka

4000

3200

8000

5600

4000

2800

5600

4480

4000

3200

100 100 120

1

100

EB-A-05

ja

5000

4000

10000

7000

5000

3500

7000

5600

5000

4000

125 125 150

1

100

EB-A-06

launin ruwan kasa

6000

4800

12000

8400

6000

4200

8400

6720

6000

4800

150 150 180

1

100

EB-A-08

blue

8000

6400

16000

11200

8000

5600

11200

8960

8000

6400

200 200 240

1

100

EB-A-10

tangerine

10000

8000

20000

14000

10000

7000

14000

11200

10000

8000

250 250 300

1

100

EB-A-12

tangerine

12000

9600

24000

16800

12000

8400

16800

13440

12000

9600

300 300 300

3

100

EB-A-15

blue

15000

12000

40000

28000

15000

14000

28000

22400

15000

12000

200 200 240

3

100

EB-A-20

tangerine

20000

16000

60000

42000

20000

21000

42000

33600

20000

16000

250 250 300

3

100

Saukewa: EB-A-25

tangerine

25000

20000

50000

35000

25000

17500

35000

28000

25000

20000

300 300 300

3

100

EB-A-30

tangerine

30000

24000

60000

42000

30000

21000

42000

33600

30000

24000

300 300 300

3

100

EB-A-40

tangerine

40000

32000

80000

56000

40000

28000

56000

44800

40000

32000

3

100

EB-A-50

tangerine

50000

40000

100000

70000

50000

35000

70000

56000

50000

40000

3

100


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana